നിർഭയ കേസ്; പ്രതികളുടെ തിരുത്തൽ ഹർജി തള്ളി, വധശിക്ഷ ശരി വെച്ച് സുപ്രിം കോടതി

nirbhaya case

വ​ധ​ശി​ക്ഷ​യ്ക്ക്‌ എ​തി​രെ നി​ര്‍​ഭ​യ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യ തി​രു​ത്ത​ല്‍ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ സു​പ്രീം കോ​ട​തി ത​ള്ളി. പ്ര​തി​ക​ളാ​യ വി​ന​യ് ശ​ര്‍​മ, മു​കേ​ഷ് സിം​ഗ് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ തി​രു​ത്ത​ല്‍ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ളാ​ണ് ജ​സ്റ്റീ​സ് എ​ന്‍.​വി ര​മ​ണ അ​ധ്യ​ക്ഷ​നാ​യ അ​ഞ്ചം​ഗ ബെഞ്ച് ത​ള്ളി​യ​ത്. അ​തി​ക്രൂ​ര​മാ​യി പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ പ്ര​തി​ക​ള്‍ ദയ അ​ര്‍​ഹി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് കോ​ട​തി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

ജ​സ്റ്റീ​സു​മാ​രാ​യ അ​രു​ണ്‍ മി​ശ്ര, ആ​ര്‍.​ഭാ​നു​മ​തി, അ​ശോ​ക് ഭൂ​ഷ​ണ്‍, ആ​ര്‍.​എ​ഫ് ന​രി​മാ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​രാ​യി​രു​ന്നു ബെ​ഞ്ചി​ലെ മ​റ്റ് അം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍. ഹ​ര്‍​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച അ​ഞ്ചം​ഗ ബെ​ഞ്ച് പ​ത്ത് മി​നി​റ്റി​നു​ള്ളി​ല്‍ ത​ന്നെ ന​ട​പ​ടി പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി. കേ​സി​ലെ നാ​ല് പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ​യും വ​ധ​ശി​ക്ഷ ജ​നു​വ​രി 22ന് ​രാ​വി​ലെ ഏ​ഴി​ന് ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ന്‍ ഡ​ല്‍​ഹി പ​ട്യാ​ല​ഹൗ​സ് കോ​ട​തി വാ​റ​ണ്ട് പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചതിന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ര​ണ്ട് പ്ര​തി​ക​ള്‍ തി​രു​ത്ത​ല്‍ ഹ​ര്‍​ജി​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

Content Highlights: supreme court rejects nirbhaya case curative petitions

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here