വീട്ടിലിരുന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് സൗജന്യ ഇന്റര്‍നെറ്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ബിഎസ്എന്‍എല്‍

ന്യൂഡല്‍ഹി : രാജ്യത്ത് കോവിഡ്-19 ന്റെ വ്യാപനത്തെ തുടര്‍ന്ന് പല ടെക് കമ്പനികളും ജോലിക്കാരോട് വീട്ടിലിരുന്ന് ജോലി ചെയ്താല്‍ മതിയെന്നാണ് നിര്‍ദേശിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ളവര്‍ക്ക് സഹായവുമായി സര്‍ക്കാര്‍ ടെലികോം കമ്പനിയായ ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ രംഗത്ത് വന്നു.

ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ ആളുകള്‍ക്ക് ഒരു മാസത്തേക്ക് സൗജന്യ ഇന്റര്‍നെറ്റ് ആക്‌സസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നു. സര്‍ക്കാര്‍ നടത്തുന്ന ടെലികോം സേവനം ടെലിഫോണ്‍ / ലാന്‍ഡ്ലൈന്‍ ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് സൗജന്യമായാണ് നല്‍കുന്നത്. നേരത്തെ ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ കണക്ഷന്‍ ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെങ്കില്‍ ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റര്‍ വഴി ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ലൈനുകള്‍ സൗജന്യമായി ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാം. ഒരു മോഡം / റൂട്ടര്‍ വാങ്ങിയാല്‍ മാത്രം മതിയാകും.

ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ ലാന്‍ഡ്ലൈന്‍ ഉള്ളതും ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഇല്ലാത്തതുമായ രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള എല്ലാ പൗരന്മാര്‍ക്കും ഒരു മാസത്തേക്ക് ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് സേവനം സൗജന്യമായി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വരിക്കാര്‍ക്ക് ഈ സേവനം ഉപയോഗിക്കാം. വീട്ടില്‍ നിന്ന് ജോലി ചെയ്യുക, വീട്ടില്‍ നിന്ന് പഠിക്കാമെന്നും ബിഎസ്‌എന്‍എല്‍ ഡയറക്ടര്‍ (സിഎഫ്‌എ) വിവേക് ബന്‍സാല്‍ പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളും ഒരു മാസത്തിനുശേഷം അവര്‍ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന പണമടച്ചുള്ള പ്ലാനുകളിലേക്ക് മാറ്റപ്പെടും. ഉപഭോക്താവ് അതിവേഗ ഫൈബര്‍ ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ലൈന്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയാണെങ്കില്‍, ഫൈബര്‍ ഒപ്റ്റിക് കേബിള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാളേഷനായി പണം നല്‍കേണ്ടിവരുമെന്നും അധികൃതര്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

എന്നാല്‍, ഒരു കണക്ഷന്‍ സജ്ജീകരിക്കുന്നതിന് നിങ്ങള്‍ ഓഫിസുകള്‍ സന്ദര്‍ശിച്ച്‌ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യുന്നതിന് നീണ്ട ലൈനുകളില്‍ നില്‍ക്കേണ്ടിവരുമെന്ന് ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കില്‍ അങ്ങനെയാകില്ലെന്ന് ബന്‍സാല്‍ ഉറപ്പുനല്‍കി.

Content Highlight: BSNL offers free internet for the customers

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here